Babban Wutar Waje LED Staduim Hasken Ambaliyar Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Wannan filin filin wasan LED na waje yana amfani da hanyoyin watsar da zafi da yawa don magance matsalolin ɓarkewar zafi mai ƙarfi, ƙyale guntu da direba su daɗe.Gidan da ke zubar da zafi ana yi wa electrophoresis magani kuma an wuce sa'o'i 500 na gwajin feshin gishiri, wanda yake da juriya sosai.Matakan hana ruwa ya kai IP65, yana biyan bukatun yanayi daban-daban na waje.Dangane da yanayin haske daban-daban na iya samar da zaɓuɓɓukan wutar lantarki na 150W-1000W, bisa ga buƙatun hasken abokin ciniki tare da direbobi da kwakwalwan kwamfuta daban-daban.


  • Iko::150W/200W/300W/400W/500W/600W/800W/1000W
  • Input Voltage::AC90-305V 50/60HZ
  • Lumen::13,000LM-150,000LM
  • Kwangilar Ƙaura::10°/15°/30°/60°
  • Adadin IP::IP65
  • FALALAR

    SPECIFICATON

    aikace-aikace

    Zazzagewa

    Tags samfurin

    Siffar

                                     Fin ɗin an yi su ne da aluminum na musamman don jirgin sama,
    Ana yanka bututun zafi na tagulla kuma ana danna shi
    tsarin latsa fin, bututun zafi ya dace kusa da
    fin fasaha.Tsarin gilashi mai tsananin zafi tare da
    93% watsa haske.

    Fitilar Fitilar Ruwan Ruwa

    4-Ninka Tsarin Rushewar zafi don Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara

    Wannan filin wasa na LED na waje yana nuna ƙirar ɓarkewar zafi mai nau'i-nau'i don ingantaccen haɓaka fitarwar zafi da haɓaka tasirin fitilar da tsawon rayuwa.
    * Tsarin zafi na HTD: Bututun zafi ya dace kai tsaye zuwa tushen zafi a nisan sifili, yana kawo aikin bututun zafi zuwa cikakkiyar damarsa kuma yana haɓaka tasirin tasirin zafi.

    * Tsarin sanyaya na bakin ciki na bakin ciki: Tsarin sanyaya na bakin ciki, tare da babban yanki mai lamba tare da iska, yana haɓaka yanayin sanyaya, inganta aikin yadda ya kamata, kuma saurin canja wurin zafi ya wuce na aluminum da kusan sau 200, tare da kyau kwarai da aminci da kwanciyar hankali sakamako.

    * Tsabtace tsarin sanyaya bututu mai zafi mai tsabta: bututu masu zafi suna amfani da ka'idar tafiyar da zafi da yanayin canjin zafi mai sauri na matsakaicin sanyaya.Tare da tsabtataccen bututun zafi na tagulla da aka ƙera zuwa fasahar watsar zafin zafi na fins, ana gudanar da kyakkyawan yanayin zafi na tushen haske zuwa fins don cimma saurin raguwa a cikin zafin jiki na hasken, yayin da yake kare fitilar da haɓaka rayuwar sabis. na tushen haske.

    * Rarraba zafi mai girma uku-D: kowane fin yana rarraba tare da daidaitaccen dangi ramukan ƙananan ramuka hagu da dama ta hanyar tashar iska ta convection, ta amfani da fasahar fin mai zafi mai zafi, haɗe tare da harsashi mai rufewa, saka haƙoran fasaha na zamani, nau'ikan nau'ikan iri daban-daban, kyakkyawan zafi aikin, zafi da aka samar ta hanyar hasken wuta ta hanyar bututun zafi mai kyau canja wuri, inganta rayuwar sabis na fitilu.

    Fitilar Fitilar Ruwan Ruwa2
    Fitilar Fitilar Ruwan Ruwa 3

    Kariya Biyu: Mai hana ruwa da ƙura
    Gilashin mai ƙarfi mai ƙarfi da tsarin rufewa na zoben silicone
    The zafi dissipation kit a matsayin dukan electrophoresis-mayya, tare da karfi lalata juriya, wucewa 500 hours na kyama gwajin, ta yin amfani da high-ƙarfi tempered gilashin da silicone zobe sealing tsari biyu kariya fitilu, mai hana ruwa sa zuwa IP65, saduwa da iri-iri na waje. matsananciyar yanayi bukatun, yadda ya kamata hana kutsawa na ruwa droplets, ƙura, duk-zagaye kariya na fitilu, da zafin gilashin haske watsa kudi na har zuwa 96%, uniform luminous, haske haifuwa launi Haƙiƙa.

    13 Madaidaicin Matsakaicin Matsakaici Don Gyara Kyauta
    An yi maƙallan hawan haske na filin wasa da kauri da faffadan gami na aluminum, wanda ke jure iska da juriya.Akwai maki 13 na daidaitawa kuma ana iya daidaita kusurwar ta 216 °, don haka babu mataccen kusurwar haske.

    Fitilar Fitilar Ruwan Ruwa 4

    Ƙayyadaddun bayanai

     

    Samfura Saukewa: VKS-SFL150W-Q Saukewa: VKS-SFL200W-Q Saukewa: VKS-SFL300W-Q Saukewa: VKS-SFL400W-Q Saukewa: VKS-SFL500W-Q Saukewa: VKS-SFL600W-Q Saukewa: VKS-SFL800W-Q Saukewa: VKS-SFL1000W-Q
    Ƙarfin shigarwa 150W 200W 300W 400W 500W 600W 800W 1000W
    Girman samfur (mm) 250x270x135mm 250x270x135mm 310x270x135mm 310x270x135mm 365x330x170mm 365x330x170mm 370x410x230mm 440x410x230mm
    Input Voltage AC90-305V 50-60Hz
    Nau'in LED CREE
    Tushen wutan lantarki Meanwell / SOSEN Direba
    Inganci (lm/W) 150LM/W
    Ƙaƙwalwar Ƙwaƙwalwa 10°/15°/30°/60°
    CCT (K) 3000K/4000K/5000K
    CRI Ra70/80
    Adadin IP IP65
    PF > 0.95
    Kayan abu Die Casting Aluminum
    Yanayin Aiki -30°C ~ 60°C
    Danshi 10% ~ 90%
    Ƙarshen Sama Rufin Foda
    Garanti 5 shekara
    QTY/Carton 1pcs 1pcs 1pcs 1pcs 1pcs 1pcs 1pcs 1pcs
    NW(KG) 5.9 6.5 7.2 7.5 12.5 13 16.5 19
    GW(KG) 7.2 7.8 8.5 8.8 14.5 15 17.5 20
    Girman Kunshin (cm) 44x44x33 44x44x33 44x44x33 44x44x33 55x55x36 55x55x36 53x55x37 63x55x37

     

     

    Filin Waje LED Fitilar Ruwan Ruwan Ruwa

    shigarwa

    Filin Waje LED Kunshin Hasken Ambaliyar Ruwa

    shafi1

    APPLICATION

    Babban hasken wutar lantarki na LED shine hasken wuta wanda ke nuna hasken a saman da aka haskaka sama da kewaye.Ana kuma san shi da haske.Yawanci, ana iya yin niyya ta kowace hanya kuma yana da ginin da yanayin yanayi bai shafi shi ba.Ana amfani da shi musamman a manyan ma'adinan ma'adinai, gine-gine, filayen wasanni, wuce gona da iri, abubuwan tarihi, wuraren shakatawa da gadajen fure.

    Filin wasa na LED na waje aikace-aikacen hasken ambaliyar ruwa2
    Filin Waje LED Haske aikace-aikace4
    Filin wasa na LED na waje aikace-aikacen hasken ruwa 3
    Filin Waje LED Haske aikace-aikace5

  • Na baya:
  • Na gaba:

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana